Ekkamai BTS Station, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿65,000 / เดือน
partment BED: 1 BATH: 1 UNIT SIZE: 62.00 sqm Check Availability Pet friendly 1 Bedroom Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Ekkamai at Luxury apartment (AA35166) UNIT DETAIL (AA35166) 1 BR Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA35166 ✱ Project Name: Luxury apartment ✱ Bed-Bath: 1Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 62.00 sqm ✱ Rent: ฿ 65,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
62 m²
ราคา
฿65,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
เลี้ยงสัตว์ได้
ใช่
ราคาต่อ m²
฿1048
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Ekkamai BTS Station, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร