ประกาศเมื่อ 5 วันก่อน
Bangkok, Thailand
฿42,000 / เดือน
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:Td9f,
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
5
ขนาด
170 m²
ราคา
฿42,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ที่จอดรถ
ใช่
ราคาต่อ m²
฿247
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Bangkok, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร