ประกาศเมื่อ 1 วันก่อน
The Reserve Sathorn, Soi Naradhiwas Rajanagarindra 7, Suan Phlu, Sathon District, 10120, Thailand
฿125,000 / เดือน
ondominium BED: 2 BATH: 2 UNIT SIZE: 104.00 sqm Check Availability Fully Furnished 2 Bedrooms Condominium for Rent in Sathorn, Bangkok near BTS Chong Nonsi at The Reserve Sathorn (AA46218) UNIT DETAIL (AA46218) 2 BR Condominium for Rent in Sathorn, Bangkok - AA46218 ✱ Project Name: The Reserve Sathorn ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 2 Bath(s) ✱ Unit Size: 104.00 sqm ✱ Rent: ฿ / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
104 m²
ราคา
฿125,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿1202
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ The Reserve Sathorn, Soi Naradhiwas Rajanagarindra 7, Suan Phlu, Sathon District, 10120, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร