ประกาศเมื่อ 5 วันก่อน
The Em District, Emporium, 622, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿150,000 / เดือน
Remark : Please
Remark : Please
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
278 m²
ราคา
฿150,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿540
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ The Em District, Emporium, 622, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร