Charms Building, 23, Chit Lom Road, Ratchaprasong, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿55,000 / เดือน
28 Chidlom 1bedroom 47sqm Corner unit Floor: 17 Building: Villa Fully furnished with home appliances -2.10m long sofa with ottoman -6ft bed -55” Tv in living area -55” Tv in Bedroom -extra storage and bags -big dinging table -dressing table with mirror cabinet
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
47 m²
ราคา
฿55,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿1170
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Charms Building, 23, Chit Lom Road, Ratchaprasong, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร