21/2, Soi Sukhumvit 26, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿38,000 / เดือน
Noble Refine Sukhumvit 26(Ari Sukhumvit) price 53 . on 10fh. floor โนเบิล รีไฟน์ สุขุมวิท 26(อารีย์ สุขุมวิท) ราคา 53 ตร.ม. วันที่ 10fh พื้น
Noble Refine Sukhumvit 26(Ari Sukhumvit) price 53 . on 10fh. floor โนเบิล รีไฟน์ สุขุมวิท 26(อารีย์ สุขุมวิท) ราคา 53 ตร.ม.
วันที่ 10fh พื้น
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
53 m²
ราคา
฿38,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿717
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ 21/2, Soi Sukhumvit 26, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร