Shopee, Phetchaburi Road, Huai Khwang District, 10310, Thailand
฿80,000 / เดือน
The Esse at Singha Complex 2Bed 2Bath 24fl 70sqm View SWU For rent 80,000 baht The Esse at singha complex 2Bed 2Bath 24fl 70sqm View มศว ให้เช่า 80,000 บาท
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
70 m²
ราคา
฿80,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿1143
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Shopee, Phetchaburi Road, Huai Khwang District, 10310, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร