7-Eleven, 183, Ratchadamri Road, Sarasin, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿140,000 / เดือน
185 RAJADAMRI 2 BED 2BATH 131SQM. NICE VIEW 2Bedroom - 2Bathroom, Fully Furnished 131 sqm. 12th Floor (Polo Club View) Facility -Elevator -24-hours security -Swimming pool -Gym -Parking -CCTV 185 ราชดำริ 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 131ตรม. วิวดี 2ห้องนอน - 2ห้องน้ำ เฟอร์ครบ 131 ตรม. ชั้น 12 (วิวโปโลคลับ) สิ่งอำนวยความสะดวก -ลิฟต์ -การรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง -สระว่ายน้ำ -โรงยิม -ที่จอดรถ -กล้องวงจรปิด
185 RAJADAMRI 2 BED 2BATH 131SQM. NICE VIEW 2Bedroom - 2Bathroom, Fully Furnished 131 sqm. 12th Floor (Polo Club View) Facility -Elevator -24-hours security -Swimming pool -Gym -Parking -CCTV 185 ราชดำริ 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 131ตรม.
วิวดี 2ห้องนอน - 2ห้องน้ำ เฟอร์ครบ 131 ตรม. ชั้น 12 (วิวโปโลคลับ) สิ่งอำนวยความสะดวก -ลิฟต์ -การรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง -สระว่ายน้ำ -โรงยิม -ที่จอดรถ -กล้องวงจรปิด
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
131 m²
ราคา
฿140,000
ราคาต่อ m²
฿1069
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ 7-Eleven, 183, Ratchadamri Road, Sarasin, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร