Royal Symphony Music, Sarasin Road, Soi Ruam Rudi Commnity, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿120,000 / เดือน
Condo For Rent Muniq หลังสวน Perfect Location – 2 bedrooms , 2 bathrooms, 1 Powder room – 95 . – 12A floor, – City view (Unblock view), Lumpini Park View – Fully furnished with Electric stove, Hood, washing and dryer machine, TV ให้เช่าคอนโด Muniq หลังสวน – 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำแขก – ชั้น 12A – 95 ตร.ม. – วิวเมือง (วิวไม่บล็อก), วิวสวนลุมพินี – เฟอร์นิเจอร์พร้อม เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อม เข้าอยู่ – เครื่องซักผ้า อบผ้า ทีวี ตู้เย็น ** ราคา บาท ต่อ เดือน ** สัญญาเช่า 1 ปี ** Baht per month, 1 year contract ***
Condo For Rent Muniq หลังสวน Perfect Location – 2 bedrooms , 2 bathrooms, 1 Powder room – 95 . – 12A floor, – City view (Unblock view), Lumpini Park View – Fully furnished with Electric stove, Hood, washing and dryer machine, TV ให้เช่าคอนโด Muniq หลังสวน – 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำแขก – ชั้น 12A – 95 ตร.ม.
– วิวเมือง (วิวไม่บล็อก), วิวสวนลุมพินี – เฟอร์นิเจอร์พร้อม เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อม เข้าอยู่ – เครื่องซักผ้า อบผ้า ทีวี ตู้เย็น ** ราคา บาท ต่อ เดือน ** สัญญาเช่า 1 ปี ** Baht per month, 1 year contract ***
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
95 m²
ราคา
฿120,000
ราคาต่อ m²
฿1263
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Royal Symphony Music, Sarasin Road, Soi Ruam Rudi Commnity, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร