Prima Riva Entrata, ชุมชนบัวหลวง, Yan Nawa District, 10120, Thailand
฿45,000 / เดือน
Supali Prima Riva Rama3 Riverside,BTS Nonsi rent B 45,000/mt 2bed/2 bath 117sqm 25th Flr., next to penthouse unit,2nd best view 1 fixed parking + 1 non fixed parking Furnitures Included ศุภาลัยพรีม่า ริวา พระราม 3 ริเวอร์ไซด์ บีทีเอส ช่องนนทรี 2ห้องนอน/2 ห้องน้ำ 117 ตร.ม. ชั้น 25 ติดกับเพนต์เฮาส์ วิวที่ดีที่สุดอันดับ 2 ที่จอดรถฟิกซ์ 1 คัน + ที่จอดรถเวียน 1 คัน รวมเฟอร์นิเจอร์
Supali Prima Riva Rama3 Riverside,BTS Nonsi rent B 45,000/mt 2bed/2 bath 117sqm 25th Flr., next to penthouse unit,2nd best view 1 fixed parking + 1 non fixed parking Furnitures Included ศุภาลัยพรีม่า ริวา พระราม 3 ริเวอร์ไซด์ บีทีเอส ช่องนนทรี 2ห้องนอน/2 ห้องน้ำ 117 ตร.ม.
ชั้น 25 ติดกับเพนต์เฮาส์ วิวที่ดีที่สุดอันดับ 2 ที่จอดรถฟิกซ์ 1 คัน + ที่จอดรถเวียน 1 คัน รวมเฟอร์นิเจอร์
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
117 m²
ราคา
฿45,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ที่จอดรถ
ใช่
ราคาต่อ m²
฿385
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Prima Riva Entrata, ชุมชนบัวหลวง, Yan Nawa District, 10120, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร