Phahon Yothin Road, Saphan Khwai, Phaya Thai District, 10400, Thailand
฿58,000 / เดือน
Ideo Phahol Jatujak is a Condo project located in , PhahonyothinSam Saen Nok , Phaya Thai , Bangkok 10310 close to BTS-Saphan Khwai. across 35 floors.
Ideo Phahol Jatujak is a Condo project located in , PhahonyothinSam Saen Nok , Phaya Thai , Bangkok 10310 close to BTS-Saphan Khwai.
across 35 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
60 m²
ราคา
฿58,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿967
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Phahon Yothin Road, Saphan Khwai, Phaya Thai District, 10400, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร