unnamed road, Phasi Charoen District, 10160, Thailand
฿16,000 / เดือน
The President Sathorn - Ratchaphruek 2 is a Condo project located in , PetchakasemPakklong Phasi Charoen , Phasi Charoen , Bangkok 10160 close to BTS-Bang Wa. across 30 floors.
The President Sathorn - Ratchaphruek 2 is a Condo project located in , PetchakasemPakklong Phasi Charoen , Phasi Charoen , Bangkok 10160 close to BTS-Bang Wa.
across 30 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
54 m²
ราคา
฿16,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿296
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ unnamed road, Phasi Charoen District, 10160, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร