ประกาศเมื่อ 2 วันก่อน
Soi Barbot 2, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿19,000 / เดือน
Tree Condo Sukhumvit 42 is a Condo project located in Sukhumvit 42/1 , Sukhumvit , Phra Khanong , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phra Khanong. across 8 floors.
Tree Condo Sukhumvit 42 is a Condo project located in Sukhumvit 42/1 , Sukhumvit , Phra Khanong , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phra Khanong.
across 8 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
47 m²
ราคา
฿19,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿404
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Soi Barbot 2, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร