Listed yesterday
unnamed road, Lat Phrao District, 10230, Thailand
฿38,000 / month
เช่า ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนหลัก ซอยโชคชัย 4 ซอย 55 ลาดพร้าว 17319 ขนาดขนาด 24 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 120 ตารางเมตร 3 ห้องนอนใหญ่ (มีห้องน้ำในตัวทั้ง 3 ห้อง) 3 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคาเช่า 38,000 บาท/เดือน ที่ตั้ง โชคชัย 4 ซอย 55 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 10230 สถานที่สำคัญใกล้เคียง -รถไฟฟ้าสถานี โชคชัย 4 เพียง 6 นาที -รถไฟฟ้าสถานี เสนานิคม เพียง 13 นาที -รถไฟฟ้าสถานี ลาดพร้าว เพียง 13 นาที -เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ เพียง 12 นาที -Crystal Design Center (CDC) เพียง 12 นาที สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ Line id: -condo (มีนำหน้าด้วยค่ะ) Tel. คุณไอรดา (WhatsApp) Tel. แอดมิน gent-om #ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand #ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี #ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่ #ทองหล่อ
เช่า ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนหลัก ซอยโชคชัย 4 ซอย 55 ลาดพร้าว 17319 ขนาดขนาด 24 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 120 ตารางเมตร 3 ห้องนอนใหญ่ (มีห้องน้ำในตัวทั้ง 3 ห้อง) 3 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคาเช่า 38,000 บาท/เดือน ที่ตั้ง โชคชัย 4 ซอย 55 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 10230 สถานที่สำคัญใกล้เคียง -รถไฟฟ้าสถานี โชคชัย 4 เพียง 6 นาที -รถไฟฟ้าสถานี เสนานิคม เพียง 13 นาที -รถไฟฟ้าสถานี ลาดพร้าว เพียง 13 นาที -เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ เพียง 12 นาที -Crystal Design Center (CDC) เพียง 12 นาที สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ Line id: -condo (มีนำหน้าด้วยค่ะ) Tel.
คุณไอรดา (WhatsApp) Tel. แอดมิน gent-om #ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand #ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี #ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่ #ทองหล่อ
Property type
house
Rooms
3
Size
120 m²
Price
฿38,000
Price per m²
฿317
The listing is located at unnamed road, Lat Phrao District, 10230, Thailand
Loading map