Listed 5 days ago
Bangkok, Thailand
฿98,000 / month
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:T110d, ให้เช่าบ้านเดี่ยว จิตรลดา ซอยสุจริต 2 เขตดุสิต ใกล้พระราชวังดุสิต เหมาะอยู่อาศัยหรือทำธุรกิจ R\u0026B\r\n\r\nติดต่อ Agent คุณบัว (Bua)\r\nTel: \r\nLINE ID: Bua093\r\n\r\n\r\nให้เช่าบ้านเดี่ยวทำเลหายาก ย่านจิตรลดา เขตดุสิต ใจกลางกรุงเทพ เดินทางสะดวก เหมาะสำหรับอยู่อาศัย Home Office หรือทำธุรกิจ R\u0026B รองรับทั้งชาวไทยและชาวต่างชาติ\r\n\r\nราคาเช่า 98000 บาทต่อเดือน\r\nค่าน้ำค่าไฟชำระตรงกับหน่วยงานราชการ\r\n\r\nรายละเอียดบ้าน\r\nบ้านเดี่ยว\r\nพื้นที่ประมาณ 100 ตารางเมตร\r\n6 ห้องนอน\r\n4 ห้องน้ำ\r\n1 ห้องครัว\r\n2 ห้องนั่งเล่น\r\nแอร์ 8 เครื่อง\r\nจอดรถได้ 3 คัน\r\nจุดเด่น\r\nทำเลใจกลางเมือง ย่านจิตรลดา เขตดุสิต\r\nสามารถทำธุรกิจ R\u0026B หรือที่พักรายวันได้\r\nหากมีผู้เช่า เจ้าของสามารถจัดเตรียมผ้าม่านและเตียงให้ได้\r\nเหมาะสำหรับครอบครัวขนาดใหญ่ กลุ่มชาวต่างชาติ หรือธุรกิจที่พัก\r\nสถานที่ใกล้เคียง\r\nใกล้ Chitralada Palace\r\nใกล้ย่านราชเทวี พญาไท และอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ\r\nเดินทางสะดวกเข้าออกหลายเส้นทาง\r\n\r\nที่ตั้ง\r\nสวนจิตรลดา ซอยสุจริต 2 เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร 10300\r\n\r\nรหัสทรัพย์ BH4068\r\nติดต่อ Agent คุณบัว (Bua)\r\nTel: \r\nLINE ID: Bua093\r\nLe/ti/p/VLsrAErtoX\r\n\r\n\r\nPL. Real Estate Broker\r\n คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด\r\n\r\n\r\n\r\nรหัสเดิม\r\nBH4068
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:T110d, ให้เช่าบ้านเดี่ยว จิตรลดา ซอยสุจริต 2 เขตดุสิต ใกล้พระราชวังดุสิต เหมาะอยู่อาศัยหรือทำธุรกิจ R\u0026B\r\n\r\nติดต่อ Agent คุณบัว (Bua)\r\nTel: \r\nLINE ID: Bua093\r\n\r\n\r\nให้เช่าบ้านเดี่ยวทำเลหายาก ย่านจิตรลดา เขตดุสิต ใจกลางกรุงเทพ เดินทางสะดวก เหมาะสำหรับอยู่อาศัย Home Office หรือทำธุรกิจ R\u0026B รองรับทั้งชาวไทยและชาวต่างชาติ\r\n\r\nราคาเช่า 98000 บาทต่อเดือน\r\nค่าน้ำค่าไฟชำระตรงกับหน่วยงานราชการ\r\n\r\nรายละเอียดบ้าน\r\nบ้านเดี่ยว\r\nพื้นที่ประมาณ 100 ตารางเมตร\r\n6 ห้องนอน\r\n4 ห้องน้ำ\r\n1 ห้องครัว\r\n2 ห้องนั่งเล่น\r\nแอร์ 8 เครื่อง\r\nจอดรถได้ 3 คัน\r\nจุดเด่น\r\nทำเลใจกลางเมือง ย่านจิตรลดา เขตดุสิต\r\nสามารถทำธุรกิจ R\u0026B หรือที่พักรายวันได้\r\nหากมีผู้เช่า เจ้าของสามารถจัดเตรียมผ้าม่านและเตียงให้ได้\r\nเหมาะสำหรับครอบครัวขนาดใหญ่ กลุ่มชาวต่างชาติ หรือธุรกิจที่พัก\r\nสถานที่ใกล้เคียง\r\nใกล้ Chitralada Palace\r\nใกล้ย่านราชเทวี พญาไท และอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ\r\nเดินทางสะดวกเข้าออกหลายเส้นทาง\r\n\r\nที่ตั้ง\r\nสวนจิตรลดา ซอยสุจริต 2 เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร 10300\r\n\r\nรหัสทรัพย์ BH4068\r\nติดต่อ Agent คุณบัว (Bua)\r\nTel: \r\nLINE ID: Bua093\r\nLe/ti/p/VLsrAErtoX\r\n\r\n\r\nPL.
Real Estate Broker\r\n คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด\r\n\r\n\r\n\r\nรหัสเดิม\r\nBH4068
Property type
house
Rooms
5
Size
21 m²
Price
฿98,000
Rental period
Unlimited
Available from
ASAP
Garden
Yes
Price per m²
฿4667
The listing is located at Bangkok, Thailand
Loading map