Listed today
Bangkok, Thailand
฿32,000 / month
2f:Tda8, รหัสทรัพย์ L085725\r\n\r\nคอนโดดูเพล็กซ์ให้เช่าไอดิโอนิวพระราม9 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ \r\n\r\nคอนโดใหม่ อยู่ใกล้แอร์พอตลิงค์รามคำแหง 750 ม. MRT รามคำแหง 350 ม. ใกล้ FoodLand ฟิตเนสสะอาดมาก ส่วนตัว \r\nสะดวกสบาย เฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น ห้องกว้าง\r\n\r\nจุดเด่นที่น่าสนใจ\r\n- มี 2 ชั้น 2 ฺBed room \r\n- เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องอบผ้า บิ้วอิน วิวสวย\r\n\r\nรายละเอียด\r\n- 2 ห้องนอน\r\n- 1 ห้องน้ำ\r\n- ขนาด 51 ตร.ม\r\n- ชั้น 23 สูง 24 ชั้น\r\n- วิว เมืองเห็นต้นไม้สีเขียวและคลอง\r\n\r\nIdeo New Rama 9 เป็นโครงการคอนโด High Rise 1 อาคาร สูง 24 ชั้น,บนพื้นที่โครงการขนาด 4 ไร่ 3 งาน 76.3 ตร.ว. \r\nห้องพักอาศัยรวม 994 ยูนิต ร้านค้า 2 ยูนิต\r\n\r\nสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ\r\n- Double Volume Lobby\r\n- สระว่ายน้ำ\r\n- ห้องออกกำลังกาย\r\n- Social Club\r\n- Co-Working Space\r\n- สวนพักผ่อน\r\n- พื้นที่สีเขียวรอบโครงการ\r\n- ลิฟท์ล็อกชั้น\r\n- ระบบการรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.\r\n\r\n** ปล่อยเช่า 32,000 บาท/เดือน **\r\n\r\nสถานที่ใกล้เคียง\r\n- Foodland รามคำแหง 180 ม.\r\n- The Mall รามคำแหง 500 ม.\r\n- Major รามคำแหง 750 ม.\r\n- Big C 1.1 กม.\r\n- The Nine 2.5 กม.\r\n\r\nติดต่อ\r\nคุณ มิกกี้\r\nTel : \r\nLine ID : Md2055
2f:Tda8, รหัสทรัพย์ L085725\r\n\r\nคอนโดดูเพล็กซ์ให้เช่าไอดิโอนิวพระราม9 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ \r\n\r\nคอนโดใหม่ อยู่ใกล้แอร์พอตลิงค์รามคำแหง 750 ม. MRT รามคำแหง 350 ม. ใกล้ FoodLand ฟิตเนสสะอาดมาก ส่วนตัว \r\nสะดวกสบาย เฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น ห้องกว้าง\r\n\r\nจุดเด่นที่น่าสนใจ\r\n- มี 2 ชั้น 2 ฺBed room \r\n- เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องอบผ้า บิ้วอิน วิวสวย\r\n\r\nรายละเอียด\r\n- 2 ห้องนอน\r\n- 1 ห้องน้ำ\r\n- ขนาด 51 ตร.ม\r\n- ชั้น 23 สูง 24 ชั้น\r\n- วิว เมืองเห็นต้นไม้สีเขียวและคลอง\r\n\r\nIdeo New Rama 9 เป็นโครงการคอนโด High Rise 1 อาคาร สูง 24 ชั้น,บนพื้นที่โครงการขนาด 4 ไร่ 3 งาน 76.3 ตร.ว.
\r\nห้องพักอาศัยรวม 994 ยูนิต ร้านค้า 2 ยูนิต\r\n\r\nสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ\r\n- Double Volume Lobby\r\n- สระว่ายน้ำ\r\n- ห้องออกกำลังกาย\r\n- Social Club\r\n- Co-Working Space\r\n- สวนพักผ่อน\r\n- พื้นที่สีเขียวรอบโครงการ\r\n- ลิฟท์ล็อกชั้น\r\n- ระบบการรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.\r\n\r\n** ปล่อยเช่า 32,000 บาท/เดือน **\r\n\r\nสถานที่ใกล้เคียง\r\n- Foodland รามคำแหง 180 ม.\r\n- The Mall รามคำแหง 500 ม.\r\n- Major รามคำแหง 750 ม.\r\n- Big C 1.1 กม.\r\n- The Nine 2.5 กม.\r\n\r\nติดต่อ\r\nคุณ มิกกี้\r\nTel : \r\nLine ID : Md2055
Property type
apartment
Rooms
2
Size
51 m²
Price
฿32,000
Price per m²
฿627
The listing is located at Bangkok, Thailand
Loading map