iberry durian ice cream, 991, Rama I Road, Siam, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿28,000 / เดือน
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
41 m²
ราคา
฿28,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿683
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ iberry durian ice cream, 991, Rama I Road, Siam, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร