Bang Chak, Sukhumvit Road, Phra Khanong District, 10260, Thailand
฿4,480 / เดือน
This property is a 27.50 SqM condo with 1 bedroom and 1 bathroom that is available for rent. It is part of the Chambers On-Nut Station project in Bang Chak, Bangkok and was completed in Dec 2019. You can rent this condo long term for 4,480 kr SEK per month. Chamber Onnut ปล่อยเช่า Chamber Onnut 1 Bed 27.5 ตร.ม. 15,500 บาท/เดือน + High Speed Wifi- 200 เมตร ถึง BTS อ่อนนุช - สภาพใหม่ 100% เจ้าของเก่าไม่ได้ใช้งาน- พร้อมอยู่ เฟอร์ครบและเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชิ้นเป็นมือหนึ่งใหม่เอี่ยม ไม่เคยผ่านการใช้งาน สิทธิพิเศษภายในเดือนนี้1) ค่าเช่าพิเศษ: 15,500 บาท/เดือน (จากปกติ 16,500 บาท)2) ฟรี: High-Speed Wi-Fi ติดตั้งให้หลังเซ็นสัญญารายละเอียดห้องและตำแหน่ง- อาคาร C ชั้น 5 : พื้นที่ 27.5 ตร.ม.- ทิศทาง: ระเบียงทิศตะวันออก รับแดดเช้า ห้องไม่ร้อน- วิว: วิวสวน พื้นที่เปิดโล่ง ไม่มีตึกบังรายละเอียดภายในห้อง (New Furniture & Appliances)- เฟอร์นิเจอร์ครบ: เตียงนอน, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะทำงาน- เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ทั้งหมด: ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า, เครื่องทำน้ำอุ่น, ตู้เย็นสถานที่ใกล้เคียง- 200 เมตร ถึง BTS อ่อนนุช- ติดกับ Century The Movie Plaza และตรงข้าม Lotus’s อ่อนนุช
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
27 m²
ราคา
฿4,480
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
15-05-2027
ราคาต่อ m²
฿166
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Bang Chak, Sukhumvit Road, Phra Khanong District, 10260, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร