Silq Hotel and Residence, Soi Sukhumvit 24, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿40,000 / เดือน
ondominium BED: 1 BATH: 1 UNIT SIZE: 60.00 sqm Check Availability 1 Bedroom Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Phrom Phong at Baan Siri 24 Condominium () UNIT DETAIL () 1 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - ✱ Project Name: Baan Siri 24 Condominium ✱ Bed-Bath: 1Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 60.00 sqm ✱ Rent: ฿ 40,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Overlooking Benjasiri Park
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
60 m²
ราคา
฿40,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿667
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Silq Hotel and Residence, Soi Sukhumvit 24, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร