The Chopsticks, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿50,000 / เดือน
ondominium BED: 1 BATH: 1 UNIT SIZE: 44.00 sqm Check Availability 1 Bedroom Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Thong Lo at Beatniq Sukhumvit (AA39664) UNIT DETAIL (AA39664) 1 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA39664 ✱ Project Name: Beatniq Sukhumvit ✱ Bed-Bath: 1Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 44.00 sqm ✱ Rent: ฿ 50,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
44 m²
ราคา
฿50,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿1136
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ The Chopsticks, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร