Palette Art Space, 1057, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿60,000 / เดือน
This price is included water supply, TOT internet 10 mbps (direct line), J-home cable TV and room cleaning with linen change twice a week.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
59 m²
ราคา
฿60,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿1017
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Palette Art Space, 1057, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร