Noble Play, Phloen Chit Road, Lang Suan, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿45,000 / เดือน
ondominium BED: 1 BATH: 1 UNIT SIZE: 55.00 sqm Check Availability Fully Furnished 1 Bedroom Condominium for Rent in Ploenchit, Bangkok near BTS Ploenchit at Noble Ploenchit (AA42155) UNIT DETAIL (AA42155) 1 BR Condominium for Rent in Ploenchit, Bangkok - AA42155 ✱ Project Name: Noble Ploenchit ✱ Bed-Bath: 1Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 55.00 sqm ✱ Rent: ฿ 45,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
55 m²
ราคา
฿45,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿818
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Noble Play, Phloen Chit Road, Lang Suan, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร