Bangkok Dock Co., (1957) Ltd., Charoen Krung Road, Sathon District, 10120, Thailand
฿68,000 / เดือน
partment BED: 1 BATH: 1 UNIT SIZE: 70.00 sqm Check Availability 1 Bedroom Apartment for Rent in Rama 3, Bangkok at Riverfront Residence (AA25019) UNIT DETAIL (AA25019) 1 BR Apartment for Rent in Rama 3, Bangkok - AA25019 ✱ Bed-Bath: 1Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 70.00 sqm ✱ Rent: ฿ 68,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
70 m²
ราคา
฿68,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿971
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Bangkok Dock Co., (1957) Ltd., Charoen Krung Road, Sathon District, 10120, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร