Hyatt Place Bangkok Sukhumvit, Soi Sukhumvit 24, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿40,000 / เดือน
ondominium BED: 1 BATH: 1 UNIT SIZE: 60.18 sqm Check Availability 1 Bedroom Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok at Siri Residence Sukhumvit 24 (AA27785) UNIT DETAIL (AA27785) 1 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA27785 ✱ Project Name: Siri Residence Sukhumvit 24 ✱ Bed-Bath: 1Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 60.18 sqm ✱ Rent: ฿ 40,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
61 m²
ราคา
฿40,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿656
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Hyatt Place Bangkok Sukhumvit, Soi Sukhumvit 24, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร