The Empire Place, 88, Naradhiwas Rajanagarindra Road, Thanurat, Sathon District, 10120, Thailand
฿45,000 / เดือน
ondominium BED: 1 BATH: 1 UNIT SIZE: 65.00 sqm Check Availability 1 Bedroom Condominium for Rent in Sathorn, Bangkok near BTS Chong Nonsi - BRT Sathorn at The Empire Place (AA11929) UNIT DETAIL (AA11929) 1 BR Condominium for Rent in Sathorn, Bangkok - AA11929 ✱ Project Name: The Empire Place ✱ Bed-Bath: 1Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 65.00 sqm ✱ Rent: ฿ 45,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
65 m²
ราคา
฿45,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿692
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ The Empire Place, 88, Naradhiwas Rajanagarindra Road, Thanurat, Sathon District, 10120, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร