Bangkok, Thailand
฿22,900 / เดือน
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:Tf8b, ให้เช่าคอนโด ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมเจอร์ สุขุมวิท เอกมัย ขนาด 41 ตรม\r\n\r\n:: รายละเอียด ::\r\n- พื้นที่ใช้สอย 41 ตรม.\r\n- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ\r\n- อาคาร 1\r\n- ชั้นที่ 12 จากทั้งหมด 23 ชั้น\r\n\r\n:: รายละเอียดโครงการ ::\r\n- ชื่อโครงการ: The Alcove ทองหล่อ 10 (ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10) / The Alcove Thonglor 10\r\n- เจ้าของโครงการบริษัท ซามิราโน (ทองหล่อ 10) จำกัด\r\n- จำนวนตึก1 อาคาร\r\n- จำนวนชั้น23 ชั้น\r\n\r\n:: สิ่งอำนวยความสะดวก ::\r\n- โถงต้องรับ\r\n- ห้องจดหมาย\r\n- สระว่ายน้ำ\r\n- ฟิตเนส\r\n- ซาวน่า\r\n- สวนพักผ่อน\r\n- ประตูคีย์การ์ด\r\n- ลิฟท์โดยสาร\r\n- ที่จอดรถ\r\n- กล้องวงจรปิด\r\n- รปภ. 24 ชม.\r\n\r\n:: สถานที่ใกล้เคียง ::\r\n- เกทเวย์ เอกมัย\r\n- BTS ทองหล่อ\r\n- เมเจอร์ เอกมัย\r\n- Park Lane เอกมัย\r\n- ถนน สุขุมวิท\r\n\r\nพิกัด: 22,900 บาทต่อเดือน\r\n\r\nสนใจติดต่อ: อสังหาชิ้นโบว์แดง \r\nLine: _landgroup\r\n(มี นำหน้าด้วยนะคร้าา)\r\n ได้ที่\r\n tiktok : อสังหาชิ้นโบว์แดง\r\n
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:Tf8b, ให้เช่าคอนโด ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมเจอร์ สุขุมวิท เอกมัย ขนาด 41 ตรม\r\n\r\n:: รายละเอียด ::\r\n- พื้นที่ใช้สอย 41 ตรม.\r\n- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ\r\n- อาคาร 1\r\n- ชั้นที่ 12 จากทั้งหมด 23 ชั้น\r\n\r\n:: รายละเอียดโครงการ ::\r\n- ชื่อโครงการ: The Alcove ทองหล่อ 10 (ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10) / The Alcove Thonglor 10\r\n- เจ้าของโครงการบริษัท ซามิราโน (ทองหล่อ 10) จำกัด\r\n- จำนวนตึก1 อาคาร\r\n- จำนวนชั้น23 ชั้น\r\n\r\n:: สิ่งอำนวยความสะดวก ::\r\n- โถงต้องรับ\r\n- ห้องจดหมาย\r\n- สระว่ายน้ำ\r\n- ฟิตเนส\r\n- ซาวน่า\r\n- สวนพักผ่อน\r\n- ประตูคีย์การ์ด\r\n- ลิฟท์โดยสาร\r\n- ที่จอดรถ\r\n- กล้องวงจรปิด\r\n- รปภ.
24 ชม.\r\n\r\n:: สถานที่ใกล้เคียง ::\r\n- เกทเวย์ เอกมัย\r\n- BTS ทองหล่อ\r\n- เมเจอร์ เอกมัย\r\n- Park Lane เอกมัย\r\n- ถนน สุขุมวิท\r\n\r\nพิกัด: 22,900 บาทต่อเดือน\r\n\r\nสนใจติดต่อ: อสังหาชิ้นโบว์แดง \r\nLine: _landgroup\r\n(มี นำหน้าด้วยนะคร้าา)\r\n ได้ที่\r\n tiktok : อสังหาชิ้นโบว์แดง\r\n
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
41 m²
ราคา
฿22,900
ราคาต่อ m²
฿559
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Bangkok, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร