ประกาศวันนี้
Udom Suk Road, ชุมชนพึ่งทรัพย์, Bang Na District, 10260, Thailand
฿36,000 / เดือน
เช่า ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านรุ่งเจริญ สุขุมวิท 103 ซอยอุดมสุข ที่ดิน 28 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ห้องทำงาน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว ที่จอดรถ 1 คัน เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง,ทีวี,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน,เครื่องทำน้ำอุ่น,เครื่องซักผ้า ราคาเช่า 36,000 บาท/เดือน สิ่งอำนวยความสะดวก - มีกล้องวงจรปิด ที่ตั้ง ซอย อุดมสุข 51แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260 สถานที่สำคัญใกล้เคียง - เซ็นทรัลบางนา - ห้างพาราไดซ์ - ซีคอนสแควร์ และตลาด พร้อมทั้งร้านอาหารชื่อดังมากมาย สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ Line id: -condo (มีนำหน้าด้วยค่ะ) Tel. คุณไอรดา (WhatsApp) Tel. แอดมิน gent-om #ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand #ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี #ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่ #ทองหล่อ
เช่า ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านรุ่งเจริญ สุขุมวิท 103 ซอยอุดมสุข ที่ดิน 28 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ห้องทำงาน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว ที่จอดรถ 1 คัน เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง,ทีวี,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน,เครื่องทำน้ำอุ่น,เครื่องซักผ้า ราคาเช่า 36,000 บาท/เดือน สิ่งอำนวยความสะดวก - มีกล้องวงจรปิด ที่ตั้ง ซอย อุดมสุข 51แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260 สถานที่สำคัญใกล้เคียง - เซ็นทรัลบางนา - ห้างพาราไดซ์ - ซีคอนสแควร์ และตลาด พร้อมทั้งร้านอาหารชื่อดังมากมาย สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ Line id: -condo (มีนำหน้าด้วยค่ะ) Tel.
คุณไอรดา (WhatsApp) Tel. แอดมิน gent-om #ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand #ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี #ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่ #ทองหล่อ
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
2
ขนาด
200 m²
ราคา
฿36,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ที่จอดรถ
ใช่
ราคาต่อ m²
฿180
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Udom Suk Road, ชุมชนพึ่งทรัพย์, Bang Na District, 10260, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร