Chit Lom, Phloen Chit Road, Ratchaprasong, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿70,000 / เดือน
Modern Theme Interior, tastefully furnishing, beautiful wooden floor, modern equippen kitchen, short walk to Lumpini Park ( BTS. : Chitlom )
Modern Theme Interior, tastefully furnishing, beautiful wooden floor, modern equippen kitchen, short walk to Lumpini Park ( BTS.
: Chitlom )
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
108 m²
ราคา
฿70,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿648
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Chit Lom, Phloen Chit Road, Ratchaprasong, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร