Starbucks, Rama IV Road, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿58,000 / เดือน
ondominium BED: 2 BATH: 1 UNIT SIZE: 55.00 sqm Check Availability 2 Bedrooms Condominium for Rent in Silom, Bangkok near MRT Sam Yan at Ashton Chula Silom (AA42476) UNIT DETAIL (AA42476) 2 BR Condominium for Rent in Silom, Bangkok - AA42476 ✱ Project Name: Ashton Chula Silom ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 55.00 sqm ✱ Rent: ฿ 58,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
55 m²
ราคา
฿58,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿1055
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Starbucks, Rama IV Road, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร