Hyde & Seek, 65, Witthayu Road, Witthayu, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿100,000 / เดือน
ondominium BED: 2 BATH: 2 UNIT SIZE: 133.00 sqm Check Availability 2 Bedrooms Condominium for Rent in Ploenchit, Bangkok near BTS Ploenchit at Athenee Residence (AA45790) UNIT DETAIL (AA45790) 2 BR Condominium for Rent in Ploenchit, Bangkok - AA45790 ✱ Project Name: Athenee Residence ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 2 Bath(s) ✱ Unit Size: 133.00 sqm ✱ Rent: ฿ / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
133 m²
ราคา
฿100,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿752
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Hyde & Seek, 65, Witthayu Road, Witthayu, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร