Hansar Hotel, Soi Mahatlek Luang 2, Mahatlek Luang, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿130,000 / เดือน
Private lift and Fully furnished.
Private lift and Fully furnished.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
138 m²
ราคา
฿130,000
ราคาต่อ m²
฿942
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Hansar Hotel, Soi Mahatlek Luang 2, Mahatlek Luang, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร