Kamphaeng Phet 1 Road, Chatuchak District, 10900, Thailand
฿45,000 / เดือน
ouse BED: 2 BATH: 2 UNIT SIZE: 80.00 sqm Check Availability Home Office 2 Bedrooms House for Rent in Phaholyothin, Bangkok near MRT Chatuchak Park (AA41844) UNIT DETAIL (AA41844) 2 BR House for Rent in Phaholyothin, Bangkok - AA41844 ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 2 Bath(s) ✱ Unit Size: 80.00 sqm ✱ Rent: ฿ 45,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
2
ขนาด
80 m²
ราคา
฿45,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿563
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Kamphaeng Phet 1 Road, Chatuchak District, 10900, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร