ALGO Architects, 34-36, Soi Sena Ruam, Saphan Khwai, Phaya Thai District, 10400, Thailand
฿65,000 / เดือน
ondominium BED: 2 BATH: 2 UNIT SIZE: 129.40 sqm Check Availability 2 Bedrooms Condominium for Rent in Phaholyothin, Bangkok near BTS Ari at Le Monaco Residence () UNIT DETAIL () 2 BR Condominium for Rent in Phaholyothin, Bangkok - ✱ Project Name: Le Monaco Residence ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 2 Bath(s) ✱ Unit Size: 129.40 sqm ✱ Rent: ฿ 65,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
130 m²
ราคา
฿65,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿500
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ ALGO Architects, 34-36, Soi Sena Ruam, Saphan Khwai, Phaya Thai District, 10400, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร