Asok, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿40,000 / เดือน
partment BED: 2 BATH: 2 UNIT SIZE: 70.00 sqm Check Availability Pet friendly 2 Bedrooms Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Asok at Low rise Residence (AA28273) UNIT DETAIL (AA28273) 2 BR Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA28273 ✱ Project Name: Low rise Residence ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 2 Bath(s) ✱ Unit Size: 70.00 sqm ✱ Rent: ฿ 40,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
70 m²
ราคา
฿40,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
เลี้ยงสัตว์ได้
ใช่
ราคาต่อ m²
฿571
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Asok, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร