7 Eleven, Soi Sukhumvit 22, Sukhumvit, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿40,000 / เดือน
ondominium BED: 2 BATH: 1 UNIT SIZE: 55.00 sqm Check Availability 2 Bedrooms Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Phrom Phong at Park Origin Phrom Phong (AA29575) UNIT DETAIL (AA29575) 2 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA29575 ✱ Project Name: Park Origin Phrom Phong ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 1 Bath(s) ✱ Unit Size: 55.00 sqm ✱ Rent: ฿ 40,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
55 m²
ราคา
฿40,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿727
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ 7 Eleven, Soi Sukhumvit 22, Sukhumvit, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร