ประกาศเมื่อ 2 วันก่อน
Ashton Asoke, 131, Asok Montri Road, Asok, Vadhana District, 10110, Thailand
฿80,000 / เดือน
partment BED: 2 BATH: 2 UNIT SIZE: 110.00 sqm Check Availability Pet friendly 2 Bedrooms Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok near MRT Sukhumvit - BTS Asok at Serviced Apartment with Park view () UNIT DETAIL () 2 BR Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok - ✱ Project Name: Serviced Apartment with Park view ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 2 Bath(s) ✱ Unit Size: 110.00 sqm ✱ Rent: ฿ 80,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
110 m²
ราคา
฿80,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
เลี้ยงสัตว์ได้
ใช่
ราคาต่อ m²
฿727
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Ashton Asoke, 131, Asok Montri Road, Asok, Vadhana District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร