Sindhorn Residences, Soi Lang Suan 1, Lang Suan, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿140,000 / เดือน
Brandnew unit in Sindhorn Residence on very high floor. Spacious 2 bedrooms. Partly furnished.
Brandnew unit in Sindhorn Residence on very high floor.
Spacious 2 bedrooms. Partly furnished.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
111 m²
ราคา
฿140,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿1261
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Sindhorn Residences, Soi Lang Suan 1, Lang Suan, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร