Nana, Sukhumvit Road, สมาหาร, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿67,000 / เดือน
Among Natural Routine, simply neutral style, big balcony overlooking greenery garden, wooden flooring, short walk to skytrain.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
166 m²
ราคา
฿67,000
ราคาต่อ m²
฿404
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Nana, Sukhumvit Road, สมาหาร, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร