unnamed road, Suan Phlu, Sathon District, 10120, Thailand
฿65,000 / เดือน
ondominium BED: 2 BATH: 2 UNIT SIZE: 89.00 sqm Check Availability 2 Bedrooms Condominium for Rent in Sathorn, Bangkok near BTS Chong Nonsi at The Hudson Sathorn 7 (AA17866) UNIT DETAIL (AA17866) 2 BR Condominium for Rent in Sathorn, Bangkok - AA17866 ✱ Project Name: The Hudson Sathorn 7 ✱ Bed-Bath: 2Bed(s), 2 Bath(s) ✱ Unit Size: 89.00 sqm ✱ Rent: ฿ 65,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
89 m²
ราคา
฿65,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿730
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ unnamed road, Suan Phlu, Sathon District, 10120, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร