ประกาศเมื่อ 1 วันก่อน
unnamed road, Lat Phrao District, 10230, Thailand
฿50,000 / เดือน
เช่า ทาวน์โฮม 3.5 ชั้น นาคนิวาส 48 ลาดพร้าว71 รีโนเวทแล้วใหม่พร้อมอยู่ 17316 ขนาดเนื้อที่ 34 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 225 ตรม. แปลงมุม 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น/รับแขก ห้องครัว พร้อมเคาว์เตอร์ครัว จอดรถ 2 คัน เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอร์ทุกห้อง,เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง,ผ้าม่าน,ชุดเตียงนอน + ตู้เสื้อผ้า 2 ห้องนอน,โต๊ะทานข้าวโซฟา,ตู้เย็น 1 เครื่อง ราคาเช่า 50,000 บาท/เดือน ที่ตั้ง ถ.นาคนิวาส48 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 10230 สถานที่สำคัญใกล้เคียง - Central Eastville - Lotus รามอินทรา - เดอะคริสตัล เอกมัย-รามอินทรา - Homepro เอกมัย-รามอินทรา - เดอะแจ๊ส วังหิน - สวนสาธารณะบึงน้ำลาดพร้าว71 - วัดสาครสุ่นประชาสรรค์ - โรงเรียนเลิศหล้า เกษตร-นวมินทร์ - ตลาดหัวมุม เกษตร-นวมินทร์ - โรงพยาบาลนวเวช สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ Line id: -condo (มีนำหน้าด้วยค่ะ) Tel. คุณไอรดา (WhatsApp) Tel. แอดมิน gent-om #ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand #ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี #ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่ #ทองหล่อ
เช่า ทาวน์โฮม 3.5 ชั้น นาคนิวาส 48 ลาดพร้าว71 รีโนเวทแล้วใหม่พร้อมอยู่ 17316 ขนาดเนื้อที่ 34 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 225 ตรม. แปลงมุม 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น/รับแขก ห้องครัว พร้อมเคาว์เตอร์ครัว จอดรถ 2 คัน เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอร์ทุกห้อง,เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง,ผ้าม่าน,ชุดเตียงนอน + ตู้เสื้อผ้า 2 ห้องนอน,โต๊ะทานข้าวโซฟา,ตู้เย็น 1 เครื่อง ราคาเช่า 50,000 บาท/เดือน ที่ตั้ง ถ.นาคนิวาส48 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 10230 สถานที่สำคัญใกล้เคียง - Central Eastville - Lotus รามอินทรา - เดอะคริสตัล เอกมัย-รามอินทรา - Homepro เอกมัย-รามอินทรา - เดอะแจ๊ส วังหิน - สวนสาธารณะบึงน้ำลาดพร้าว71 - วัดสาครสุ่นประชาสรรค์ - โรงเรียนเลิศหล้า เกษตร-นวมินทร์ - ตลาดหัวมุม เกษตร-นวมินทร์ - โรงพยาบาลนวเวช สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ Line id: -condo (มีนำหน้าด้วยค่ะ) Tel.
คุณไอรดา (WhatsApp) Tel. แอดมิน gent-om #ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand #ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี #ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่ #ทองหล่อ
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
4
ขนาด
227 m²
ราคา
฿50,000
ราคาต่อ m²
฿220
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ unnamed road, Lat Phrao District, 10230, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร