SiamTLR, 888, Phloen Chit Road, Lang Suan, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿127,700 / เดือน
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
3
ขนาด
107 m²
ราคา
฿127,700
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿1193
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ SiamTLR, 888, Phloen Chit Road, Lang Suan, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร