Soka Gakkai Thailand, 102/27, Pak Kret Subdistrict, Nonthaburi Province 11120, Thailand
$309 / เดือน
- No Pet Allowed - 2 Parking Lot inside- Suitable for family - At least 1 year contract
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
1
ขนาด
2 m²
ราคา
$309
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ที่จอดรถ
ใช่
ราคาต่อ m²
$155
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Soka Gakkai Thailand, 102/27, Pak Kret Subdistrict, Nonthaburi Province 11120, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน เทศบาลนครปากเกร็ด