Palette Art Space, 1057, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿88,000 / เดือน
Open living and dining area, Greenery View. Balcony. Big kitchen and maid quarter.
Open living and dining area, Greenery View.
Balcony. Big kitchen and maid quarter.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
210 m²
ราคา
฿88,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ระเบียง
ใช่
ราคาต่อ m²
฿419
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Palette Art Space, 1057, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร