Soi Sukhumvit 24, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿110,000 / เดือน
ondominium BED: 3 BATH: 3 UNIT SIZE: 370.00 sqm Check Availability Huge Terrace, Private Swimming Pool, Duplex Condo 3 Bedrooms Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Phrom Phong at Le Raffine Sukhumvit 24 (AA13447) UNIT DETAIL (AA13447) 3 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA13447 ✱ Project Name: Le Raffine Sukhumvit 24 ✱ Bed-Bath: 3Bed(s), 3 Bath(s) ✱ Unit Size: 370.00 sqm ✱ Rent: ฿ / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
370 m²
ราคา
฿110,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
สระว่ายน้ำ
ใช่
ราคาต่อ m²
฿297
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Soi Sukhumvit 24, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร