นิวตัน ทาวเวอร์, Soi Newton, Sama Han, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿60,000 / เดือน
ondominium BED: 3 BATH: 3 UNIT SIZE: 190.00 sqm Check Availability Big Balcony 3 Bedrooms Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Nana at Newton Tower (AA25334) UNIT DETAIL (AA25334) 3 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA25334 ✱ Project Name: Newton Tower ✱ Bed-Bath: 3Bed(s), 3 Bath(s) ✱ Unit Size: 190.00 sqm ✱ Rent: ฿ 60,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
190 m²
ราคา
฿60,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ระเบียง
ใช่
ราคาต่อ m²
฿316
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ นิวตัน ทาวเวอร์, Soi Newton, Sama Han, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร