The Em District, Emporium, 622, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿165,000 / เดือน
Newly renovated. Providing more privacy during guest reception. Walking distace to Prompong BTS, villa supermarket, public park, Emporium.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
320 m²
ราคา
฿165,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿516
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ The Em District, Emporium, 622, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร