Sugar Ray, 88/2, 88/9, Phlaphongphanich Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿65,000 / เดือน
ondominium BED: 3 BATH: 3 UNIT SIZE: 225.00 sqm Check Availability Pet friendly President Park : Oak Tower UNIT DETAIL () 3 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - ✱ Project Name: President Park Sukhumvit 24 ✱ Bed-Bath: 3Bed(s), 3 Bath(s) ✱ Unit Size: 225.00 sqm ✱ Rent: ฿ 65,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: President Park : Oak Tower
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
225 m²
ราคา
฿65,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
เลี้ยงสัตว์ได้
ใช่
ราคาต่อ m²
฿289
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Sugar Ray, 88/2, 88/9, Phlaphongphanich Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร