unnamed road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿80,000 / เดือน
ondominium BED: 3 BATH: 3 UNIT SIZE: 330.00 sqm Check Availability Pet friendly 3 Bedrooms Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Phrom Phong at Ruamsuk Condominium (AA14782) UNIT DETAIL (AA14782) 3 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA14782 ✱ Project Name: Ruamsuk Condominium ✱ Bed-Bath: 3Bed(s), 3 Bath(s) ✱ Unit Size: 330.00 sqm ✱ Rent: ฿ 80,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
330 m²
ราคา
฿80,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
เลี้ยงสัตว์ได้
ใช่
ราคาต่อ m²
฿242
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ unnamed road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร