Thai Wah Tower II, 21, Sathon Tai Road, Sathon District, 10120, Thailand
฿65,000 / เดือน
ondominium BED: 3 BATH: 3 UNIT SIZE: 291.00 sqm Check Availability 3 Bedrooms Condominium for Rent in Sathorn, Bangkok near BTS Sala Daeng - MRT Lumphini at Sathorn Park Place () UNIT DETAIL () 3 BR Condominium for Rent in Sathorn, Bangkok - ✱ Project Name: Sathorn Park Place ✱ Bed-Bath: 3Bed(s), 3 Bath(s) ✱ Unit Size: 291.00 sqm ✱ Rent: ฿ 65,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
291 m²
ราคา
฿65,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿223
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Thai Wah Tower II, 21, Sathon Tai Road, Sathon District, 10120, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร