Nana, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿77,000 / เดือน
partment BED: 3 BATH: 3 UNIT SIZE: 215.00 sqm Check Availability Big Balcony 3 Bedrooms Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Nana at Suite for family (AA26157) UNIT DETAIL (AA26157) 3 BR Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA26157 ✱ Project Name: Suite for family ✱ Bed-Bath: 3Bed(s), 3 Bath(s) ✱ Unit Size: 215.00 sqm ✱ Rent: ฿ 77,000 / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
215 m²
ราคา
฿77,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ระเบียง
ใช่
ราคาต่อ m²
฿358
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Nana, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร